บอร์ดสนทนา แลกเปลี่ยน กับไบโอสเปรย์ทูริช

ไบโอสเปรย์ แลกเปลี่ยน

ขอทริกในการขายด้วยครับ

สำหรับสมาชิกใหม่ ปรึกษา ร้องเรียน อุปสรรค แนวทางการทำงาน

ขอทริกในการขายด้วยครับ

โพสต์โดย สมภพ » 04 ส.ค. 2010, 20:18

ผมเพิ่งสมัครใหม่ครับ ยังขายไม่ได้เลย 2 เดือนแล้ว ไม่ทราบว่าจะเอาสินค้าตัวไหนเสนอก่อนดี เพื่อน ๆ ในสำนักงานหลายคนที่ผมเล็งไว้ แต่เงินเดือนไม่มากครับ (ข้าราชการ) จะเอาพวกเกี่ยวกับ ดีท็อกซ์ดีไหม เพราะสาว ๆ น่าจะซื้อง่ายกว่า ขอความเห็นด้วยครับ
ทำดีไดดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
สมภพ

Re: ขอทริกในการขายด้วยครับ

โพสต์โดย kung » 22 ส.ค. 2010, 22:42

biospray
ภาพประจำตัวสมาชิก
kung
Administrator

ย้อนกลับไปยัง สมาชิกใหม่